JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA

FOMU YA MALALAMIKO

A: MAELEZO BINAFSI

1. Jina la Mlalamikaji
Anwani:
Kazi:

2. Jina la Mlalamikiwa:

Anwani;




AINA MAELEZO YA MALALAMIKO

(Toa maelezo ya wazi na kwa kifupi yatakayowezesha uchukuaji hatua)

1.

2.

AINA YA MALALAMIKO (Weka (v) kwenye aina yoyote ya malalamiko

yaliyoorodheshwa hapo chini)

@)

@)

@)

Bei kubwa

Usambazaji usiotosheleza

Utoaji duni wa huduma, utoshelevu na uaminikaji
Matengenezo ya polepole

Ankara zisizo sahihi na zisizojadilika

Utendaji wa kirushwa katika upangiwaji wa huduma
Matangazo ya uongo na yanayopotosha

Ankara zisizo sahihi na zisizorekebishika viwango, gharama,
masharti na

Uingiliaji wa siri.

Taarifa zisizoeleweka na zisizokamilika kuhusu taratibu za bidhaa
zilizopo na zilizopendekezwa.

Afya na Usalama.

Kucheleswhewa Vifurushi

Uharaibifu wa vifurushi/barua

Usikivu hafifu wa matangazo

Kukatizwa kwa matangazo bila taarifa



o Huduma kwa mteja.

o Nyingine (ainisha)

D.  FIDIA INAYOTAKIWA (kwa ufupi sana)

E. UTHIBITISHO

Nathibitisha kuwa yote yaliyosemwa hapo juu ni ya kweli

Saini ya Mlalamikaji Tarehe

Imejazwa tarehe .........ccceeeenveeennennnne. MWEZI c.vvveeereeenrennns 200 .o,

Mpokeaji Malalamiko wa Mlalamikiwa.



