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TAARIFA KWA UMMA

UTOAJI WA HUDUMA ZA MAWASILIANO

BILA LESENI

Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) inapenda kuutaarifu Umma kuwa utoayji
wa huduma za mawasiliano, zikiwemo huduma za usalama mtandaoni
(cybersecurity services), intaneti, na vituo vya kutunzia data (data centres), katika
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania bila kuwa na leseni iliyotolewa na TCRA ni
Kinyume na Kifungu cha 14 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kielektroniki na Posta ya
mwaka 2010 (EPOCA) ambacho kinakataza mtu, taasisi au kampuni yoyote kutoa
huduma hizo bila kuwa na leseni.

Aidha, tunapenda kuukumbusha Umma kuepuka kutumia huduma za mawasiliano,
zikivemo huduma za usalama mtandaoni, intaneti, na vituo vya kutunzia data,
zinazotolewa na mtu, taasisi au kampuni zisizo na leseni zilizotolewa na TCRA.

TCRA inaendelea kusimamia huduma za mawasiliano nchini na haitasita kuchukua
hatua kisheria dhidi ya mtu, taasisi au kampuni itakayobainika kujihusisha na utoaji
wa huduma za mawasiliano, zikiwemo huduma za usalama mtandaoni, intaneti na

vituo vya kutunzia data, ndani ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania bila kuwa na
leseni iliyotolewa na TCRA

Kwa taarifa zaidi wasiliana nasi kupitia nambari 0800 008 272 au baruapepe:
dawatilahuduma®@tcra.go.tz .
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Jengo la Mawasiliano, Na. 20 Barabara ya Sam Nujoma, S. L. P 474, 14414 DAR ES SALAAM,. TANZANIA.
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