

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA
ISO 9001:2015 CERTIFIED



TAARIFA KWA UMMA

**MAOMBI YA LESENI CHINI YA MFUMO WA
LESENI KUTANIKO**

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea maombi ya leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa waombaji wafuatao: -

Na.	JINA LA MUOMBAJI	AINA YA LESENI	WANAHAISA / URAIA	HISA %
1.	CHITA TELECOM	Leseni ya Kimkoa ya Mifumo Tumizi	Christian Ediman Mahenge (Mtanzania)	60
			SIB INC LIMITED (Mtanzania)	40
2.	Deloitte Consulting Limited	Leseni ya Huduma za Usalama wa Mtandao	Deloitte East Africa Limited (Mtanzania)	98.8
			Livingstone Registrars Tanzania Limited (Mtanzania)	0.8
			William Carlton Jones Jr (Mtanzania)	0.1
			Eshak Adam Harunani (Mtanzania)	0.1
			Joseph Willie Eshun (Mtanzania)	0.1
			Nasser Adam (Mtanzania)	0.1

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kielektroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na maombi ya leseni kwa waombaji husika. Maoni yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yatakayopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inafanyia kazi maombi haya.

Imetolewa tarehe **3 Julai 2025.**

Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU