

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA
ISO 9001:2015 CERTIFIED



TAARIFA KWA UMMA

MAOMBI YA UHAMISHO WA HISA

Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) inapenda kuutaarifu Umma kwamba imepokea maombi ya uhamisho wa hisa unaohusisha mabadiliko ya wenye hisa wakuu kutoka kwa mtoa huduma aitwaye Green Star Media Limited.

Maelezo ya mwombaji ni kama ifuatavyo:-

Na.	JINA LA MLESENI	JINA LA MWENYE HISA WA SASA NA URAIA WAKE	HISA %	AINA YA LESENI	JINA LA MWANAHISA ANAYEPENDEKEZWA NA URAIA WAKE	HISA %
1.	Green Star Media Limited	Castory Carlos Ndulu (Mtanzania)	55	Leseni ya Kiwilaya ya Utangazaji kwa njia ya Redio	Boniface Godwin Mwamposa (Mtanzania)	80
		Joyce John Mashimba (Mtanzania)	10		Blessing Macklin Mwaitenda (Mtanzania)	5
		Ndulu Group of Companies Ltd (Mtanzania)	5		Immanuel Titos Sanga (Mtanzania)	5
		Hisa ambazo hazijachukuliwa	30		Jacob Whiteson Mwakibinga (Mtanzania)	5
					Castory C. Ndulu (Mtanzania)	0.5
					Hisa ambazo hazijachukuliwa	4.5

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kielektroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na maombi ya uhamisho wa hisa kwa mwombaji. Maoni yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yatakapokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inafanyia kazi ombi hili.

Imetolewa tarehe **17 Julai 2025.**

Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU