

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA
ISO 9001:2015 CERTIFIED



TAARIFA KWA UMMA

**MAOMBI YA LESENI CHINI YA MFUMO
WA LESENI KUTANIKO**

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea maombi ya leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa waombaji wafuatao:-

Na.	JINA LA MUOMBAJI	AINA YA LESENI	WANAHISA / URAIA	HISA %
1.	Computer Centre Tanzania Limited	Leseni ya Huduma za Usalama wa Mtandao	Riaz Bharwani - Mkanada	16
			Sofia Munir - Mtanzania	52
			Munir Asgarali Bharwani - Mkanada	16
			Mehboob Asgarali Bharwani - Mkanada	16
2.	Pseunadrix Technologies Limited	Leseni ya Kiwilaya ya Mifumo Tumizi	Felix Alphonse Ntanyinya - Mtanzania	20
			Wilfred William Matimbwi - Mtanzania	20
			Noel Robert Mahewa - Mtanzania	20
			Jeremiah Charles Mambali - Mtanzania	20
			Hisa ambazo hazijachukuliwa - Mtanzania	20

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kielektroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na maombi ya leseni kwa waombaji husika. Maoni yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yatakayopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inafanyia kazi maombi haya.

Imetolewa tarehe **13 Novemba 2025.**

Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU