

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA
 ISO 9001:2015 CERTIFIED



TAARIFA KWA UMMA

**MAOMBI YA LESENI CHINI YA MFUMO
WA LESENI KUTANIKO**

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea maombi ya leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa waombaji wafuatao:-

Na.	JINA LA MUOMBAJI	AINA YA LESENI	WANAHISA / URAIA	HISA %
1.	Mantra Technologies Limited	Leseni ya Huduma za Usalama wa Mtandao	Suneet Sahai (Mhindi)	1
			Mantra Technologies (Mganda)	99
2.	Dollywood Media Limited	Leseni ya Kiwilaya ya Utangazaji wa Redio	James George Chawene (Mtanzania)	60
			Mariana William Naano (Mtanzania)	40
3.	BANDO FASTA LIMITED	Leseni ya Kiwilaya ya Mifumo Tumizi	John Beatus Kasegenya (Mtanzania)	50
			Moses Jeremiah Yakuti (Mtanzania)	50
4.	Skyart Networks Limited	Leseni ya Kiwilaya ya Mifumo Tumizi	Christopher Castor Magwira (Mtanzania)	50
			Marko Josephat Kyando (Mtanzania)	50
5.	Rafiki Yao Investment Limited	Leseni ya Kiwilaya ya Utangazaji wa Redio	Kinjekitile Ngombale Mwiru (Mtanzania)	50
			Ludger Kinjekitile Ngombale Mwiru (Mtanzania)	1
			Robert Kinjeketile Kingunge Ngombale Mwiru (Mtanzania)	1
			Hisa ambazo hazijachukuliwa	48

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kielektroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na maombi ya leseni kwa waombaji husika. Maoni yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yatakayopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inafanyia kazi maombi haya.

Imetolewa tarehe **4 Disemba 2025.**

Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU