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TAARIFA KWA UMMA 

MAOMBI YA LESENI CHINI YA MFUMO WA LESENI KUTANIKO  

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea 
maombi ya leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa waombaji wafuatao:- 

Na. 
JINA LA 

MUOMBAJI 
AINA YA 
LESENI 

WANAHISA/URAIA HISA % 

1.  
S.B 
Apartments 
Limited 

Leseni ya 
Kiwilaya ya 
Huduma ya 
Mifumo Tumizi 

1. Said Ahmed Baghozah -Mtanzania 
2. Mohammed Ahmed Baghozah -Mtanzania 

 
75 
25 

2 

Sifongo 
Freight And 
Logistics 
Company 
Limited 

Leseni ya 
Kimataifa ya 
usafirishaji wa 
vifurushi na 
vipeto 

1. Rajabu Selemani Nassor -Mtanzania  
2. Heri Henerico Kazinja -Mtanzania 

       
       
      99 

1 

 
 
Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306 
ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana 
na utoaji wa leseni kwa waombaji na yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku 
ya kutoka tangazo hili. Maoni yaliyopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inayafanyia 
kazi maombi haya.   
 
 
Maoni yatumwe kwa: 
 

Mkurugenzi Mkuu,  
Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania,  
S.L.P 474, 
Postikodi 14414 DAR ES SALAAM. 
Simu: +255 22 241 2011-2 
Faxsi: +255 22 2412009 
Barua pepe: dg@tcra.go.tz  

mailto:dg@tcra.go.tz

