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TAARIFA KWA UMMA 

MAOMBI YA LESENI CHINI YA MFUMO WA LESENI KUTANIKO  

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea 
ombi la leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa muombaji afuataye: - 

Na. JINA LA 
MUOMBAJI 

AINA YA 
LESENI WANAHISA/URAIA HISA % 

1.  Net Solutions 
Limited 

Leseni ya 
Kiwilaya ya 
Miundombinu 

1.Stephen Raphael Mapunda-Mtanzania 
2.Agnes Henry Kasiga-Mtanzania 

80 
20 
 

 
 
Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306 
ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana 
na utoaji wa leseni kwa muombaji na yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku 
ya kutoka tangazo hili. Maoni yaliyopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inayafanyia 
kazi ombi hili.   
 
 
Maoni yatumwe kwa: 
 
Mkurugenzi Mkuu,  
Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania,  
S.L.P 474, 
Postikodi 14414 DAR ES SALAAM. 
Simu: +255 22 241 2011-2 
Faxsi: +255 22 2412009 
Barua pepe: dg@tcra.go.tz  
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