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TAARIFA KWA UMMA

SHINDANO LA WASICHANA KATIKA TEHAMA

Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) inawaalika wanafunzi wasichana wote wa Vyuo
vikuu nchini kushiriki katika shindano la Ubunifu linalohusisha uwasilishaji wa wazo lenye
ubunifu zaidi linaloleta suluhisho katika jamii, wazo linalowasilishwa linapaswa kuzingatia
dhima ya Siku ya Wasichana na TEHAMA 2024 isemayo “Uongozi”

Shindano hili linalenga kumpatia kila mmoja fursa ya kushiriki, kuonesha ujuzi, na kufurahia
ubunifu, uvumbuzi na hatimaye kukuza weledi wa uongozi katika TEHAMA.

Sifa za Mshiriki
* Awe mwanafunzi wa kike Mtanzania anaesoma katika chuo kikuu.
* Awe na ujuzi wa msingi wa kutumia programu za usimbaiji (coding) Mfano: Python na R.
* Awe na umri kuanzia miaka 18 hadi 24.
® Uanachama katika Klabu ya Kidijiti ni sifa ya ziada.

Washiriki wanatakiwa kuwasilisha maombi yao kwa njia ya mtandao kupitia kiunganisho
kifuatacho https://edodoso.gov.go.tz/index.php/824558?newtest=Y&lang=en
Mwisho wa kuwasilisha maombi ni tarehe 12 Machi, 2024.

Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kupitia namba 0800008272 au barua pepe
dawatilahuduma@tcra.go.tz.

Imetolewa tarehe 28 Februari, 2024
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