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TAARIFA KWA UMMA

MAOMBI YA KUFUTA LESENI CHINI YA

MFUMO WA LESENI KUTANIKO

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea
ombi la kufuta leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa muombaji afuataye: -

JINA LA

0,
MUOMBAJI AINA YA LESENI WANAHISA/URAIA HISA %
1+ b pe Fonward Leseni ya Kiwilaya 1. Mattar M. Suleiman - Mtanzania 50
Logistic CO, ya Huduma ya 2. Khalfan Habib Khalfan - Mtanzania 50
LTD Mifumo Tumizi

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306 ya
sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na
ufutaji wa leseni kwa muombaji na yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya

kutoka tangazo hili. Maoni yaliyopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inayafanyia
kazi ombi hili.

Maoni yatumwe kwa:
Mkurugenzi Mkuu,
Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania,
S.L.P474|14414 DAR ES SALAAM.
Simu: +255 22 241 2011-2
Nukushi: +255 22 2412009
Barua pepe: dg@tcra.go.tz
Imetolewa tarehe 13 Juni, 2024

Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU
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