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TAARIFA KWA UMMA

OMBI UHAMISHO WA HISA

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea
ombi uhamisho wa hisa kutoka kwa Rufiji Media Holdings Limited ambapo inahusisha
uhamisho wa hisa zote za mwombaji kwenda kwa Crown Elevate Limited. Taarifa za hisa
zinazokusudiwa kuchukuliwa ni kama ifuatavyo: -

JINA LA JINA LA
ANAYEHA ANAYEHA  AINAYA

MISHA  MISHIWA  LESENI WANAHISA/URAIA HISA %

HISA HISA

Rufiji Media ~ Crown Leseni ya 1. Rufiji Media Holdings Limited - 37
Holdings Elevate Kiwilaya ya Mtanzania

Lirnited Limited Maudhuiya 2. Mohamed Abdalla Mohammed - 22
Utangazaji Mtanzania

ya Redio 3. Rex Group Limited - Mtanzania 20

4. Emanuel Daudi Tayari - Mtanzania 10

5. Isaya Kandonga Tuyangine - 2.5
Mtanzania

6. Hisa ambazo Hazijachukuliwa 8.5

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306 ya
sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na
utoaji wa leseni kwa muombaji na yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya
kutoka tangazo hili. Maoni yaliyopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inayafanyia
kazi ombi hili.
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