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TAARIFA KWA UMMA

FURSA YA KUSHIRIKI KWENYE TUZO ZA

“2024 EQUALS IN TECH AWARDS”

Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) inapenda kuutaarifu Umma kuwa
imepokea taarifa ya fursa za tuzo zinazojulika kama “2024 EQUALS in Tech Awards”
kutoka Shirika la Mawasiliano Duniani (ITU). Tuzo hizi zina lengo la kutambua juhudi
na mipango mbalimbali, miradi, mashirika na taasisi zinazofanya kazi ili kupunguza
wigo wa uwiano wa kijinsia wa kidijitali. Tuzo hizo hutolewa na washirika wa
“EQUALS" ikiwemo ITU.

Kila mwaka, washirika tajwa huandaa tuzo hizi kwa miradi na mipango ya kujitolea
na bunifu zinazolenga kuwapa wanawake na wasichana fursa za kushiriki kwenye
shughuli za kimtandao, ujuzi muhimu wa kidijitali, na fursa za kazi katika teknolojia.
Aidha tuzo hizi hutambua na kuenzi makundiya washirika wa kimataifa na kutoka
sekta mbalilmbali wenye malengo ya kuhakikisha usawa wa ushiriki wa wanawake
na wasichana katika enzi ya kidijitali.

Tuzo hizi zimegawanyika katika makundi matano: Upatikanaji wa huduma, Ujuzi,
Uongozi katika Teknolojia, Uongozi katika Biashara Ndogo, na Utafiti. Washindi
watafaidika na kujiunga na jumuiya kimataifa na kupata usaidizi na kupanua
mitandao yao.

i kushiriki  kwenye  tuzo  hizi, tafadhali tembele tovuti ya
https://www.equalsintech.org/awards ili ujaze fomu na kuwasilisha maombi. Aidha
mwisho wa kupokea maombi ni Tarehe 1 Septemba, 2024 Saa 6:00 usiku kwa saa

za Afrika Mashariki.
ﬁ * Imetolewa tarehe 27 Julai, 2024
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