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TAARIFA KWA UMMA

MAOMBI YA UHAMISHO WA HISA

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea
ombi la uhamisho wa hisa kutoka kwa kampuni ya Habari Node Limited ambapo inahusisha
uhamisho wa hisa zote za mwombaji kwenda kwa kampuni ya Mawingu Networks Limited na Bw.
Farouk Ramiji. Taarifa za hisa zinazokusudiwa kuchukuliwa ni kama ifuatavyo: -

JINA LA JINA LA
NA. ANAYEHAMISHA ANAYEHAMISHIWA AINA YA LESENI WANAHISAT  ycp o,
URAIA
HISA HISA
Mawingu Networks Leseni ya Kimkoa Mawingu 99.998
Limited ya Miundombinu Networks
ya Mawasiliano Limited
1. | Habari Node Limited (Mumauritius)
Mr. Farouk Ramiji Leseni ya Kimkoa Bw. Farouk 0.002
ya Huduma ya Ramiji
Mifumo Tumizi (Mkanada)

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306 ya
sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na utoaji
wa leseni kwa muombaji na yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka
tangazo hili. Maoni yaliyopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inayafanyia kazi ombi
hili.

Maoni yatumwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu,

Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania,
S.L.P 474,

Postikodi 14414 DAR ES SALAAM.
Simu: +255 22 241 2011-2

Faxsi: +255 22 2412009

Barua pepe: dg@ftcra.go.tz

& . Imetolewa Tarehe 29 Julai 2024.

Dkt. Jabiri K. Bakari
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