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TAARIFA KWA UMMA

MAOMBI YA LESENI CHINI YA MFUMO

WA LESENI KUTANIKO

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea
Maombi ya leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa waombaiji wafuatao: -

JINA LA
MUOMBAJJI

NA. AINA YA LESENI WANAHISA/URAIA HISA %

Leseni ya Kimkoa | Abdulhamid Hassan 35
ya Huduma ya Mabrouk (Mtanzania)
] Karibunet Mifumo Tumizi Shaaran Seif Suleiman o8
* | Limited (Mtanzania)
Mohamed Othman Ibrahim 30
(Mtanzania)
- Leseni ya Kitaifa | Vodacom Tanzania PLC 50
5 g-'-g:tzz:]l?;e ya Miundt)p_abinu Mtanzania)
§ Lifiitac ya Mawasiliano CIVH UK Holdco Limited 50
(Muingereza)

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306
ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana
na utoaji wa leseni kwa waombaji na yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku
ya kutoka tangazo hili. Maoni yaliyopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inayafanyia
kazi maombi haya.

Maoni yatumwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu,

Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania,
S.L.P 474,

Postikodi 14414 DAR ES SALAAM.
Simu: +255 22 241 2011-2

Faxsi: +255 22 2412009

Barua pepe: dg@icra.go.tz

& "Imetolewa Tarehe 5 Agosti 2024.
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