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TAARIFA KWA UMMA

MAOMBI YA LESENI CHINI YA MFUMO WA

LESENI KUTANIKO

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea
ombi la leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa muombaji afuataye: -

JINA LA

NA, MUOMBAJI AINA YA LESENI WANAHISA/URAIA

HISA %

Leseni ya Kimkoa ya : . ; ' 15
Hilidiima za Mianhe Kazim Murtaza Rashid — Mtanzania
wa Mawasiliano Muhammad-Ridha Murtaza Rashid - 15
1 Aptus Solutions Mignzghis = 15
: Ltd Alireza Igbal Damji — Mtanzania
Murtaza Sherali Rashid - Mtanzania 15
40

Hisa ambazo hazijachukuliwa

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306
ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana
na utoaji wa leseni kwa muombaji na yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku
ya kutoka tangazo hili. Maoni yaliyopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inayafanyia
kazi ombi hili.

Maoni yatumwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu,

Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA),
S.L.P 474,

Postikodi 14414 DAR ES SALAAM.

Simu: +255 22 241 2011-2

Faxsi: +255 22 2412009

Barua pepe: dg@icra.go.iz

& Imetolewa Tarehe 5 Septemba 2024.

Dkt. Jabiri K. Bakari
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