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TAARIFA KWA UMMA

MAOMBI YA LESENI GHINI YA MFUMO WA

LESENI KUTANIKO

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea
maombi ya leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa mwombaji afuataye: -

JINA LA
MUOMBAJI

NA. AINA YA LESENI

Leseni ya Kitaifa ya
Miundombinu ya

WANAHISA/URAIA HISA %

Mr. Harish R. Bhatt - Mtanzania

Satcom = .
1 Networks | Ko - | 50
Africa Ltd chaibatache Ut Mr. Aunali F. Rajabali - Mtanzania

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306
ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana
na utoaji wa leseni kwa muombaiji na yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku
ya kutoka tangazo hili. Maoni yaliyopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inayafanyia
kazi ombi hili.

Maoni yatumwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu,

Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania,
S.L.P 474,

Postikodi 14414 DAR ES SALAAM.
Simu; +255 22 241 2011-2

Faxsi: +255 22 2412009

Barua pepe: dg@icra.go.iz

& s Imetolewa Tarehe 26 Septemba 2024.

Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU

Jengo la Mawasiliano, Na. 20 Barabara ya Sam Nujoma, S. L. P 474, 14414 DAR ES SALAAM, TANZANIA.
Simu: +255 22 2199760-98 [ +255 22 2412011-2 [ +255 784558270-1 Nukushi: +255 22 2412003-10

Barua pepe: barua@tcra.go.tz, dg@tcra.go.tz, Tovuti: www.tcra.go.tz






