

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA

ISO 9001:2015 CERTIFIED



**MAREKEBISHO YA MWALIKO WA MAOMBI MAPYA NA UPANDISHAJI
DARAJA WA LESENI ZA MAUDHUI YA REDIO ZA FM ULIO TOLEWA
TAREHE 7 NOVEMBA 2024**

Mwaliko wa Maombi mapya na Upandishaji Daraja wa Leseni za Maudhui ya Redio za FM uliotolewa tarehe 7 Novemba 2024 na Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) unarekebishwa katika maeneo yafuatayo:

A. Maeneo yaliyoainishwa kwa ajili ya Maombi Mapya, Upandishaji wa Daraja au Kuongeza Maeneo ya Huduma za maudhui ya Redio za FM.

Mkoa	Eneo la Huduma	Idadi ya Masafa ya FM yaliyopo
Morogoro	Malinyi	1

B. Maeneo yaliyoainishwa kwa ajili ya Maombi ya Upandishaji wa Daraja au Kuongeza Maeneo ya Huduma za maudhui ya Redio za FM.

Mkoa	Eneo la Huduma	Idadi ya Masafa yaliyopo ya FM
Morogoro	Morogoro	4

1. Waombaji wanatakiwa kuzingatia **Mwongozo** wa uwasilishaji wa maombi unaopatikana katika tovuti ya TCRA: www.tcra.go.tz
2. Maombi yote ya utoaji wa huduma tajwa hapo juu yawasilishwe kwa kupitia mfumo wa maombi ya leseni wa TCRA uitwao **Tanzanite Portal** kupitia kiunganishi kifuatacho:
<https://tanzanite.tcra.go.tz/index.htm> kabla ama ifikapo tarehe **7 Disemba, 2024**.
3. Tafadhali zingatia kwamba, endapo waombaji katika eneo fulani la huduma wako wengi zaidi ya kiasi cha Masafa yaliyoainishwa katika eneo hilo, **TCRA itaweka Masafa ya eneo husika katika mchakato wa ushindani yaani Zabuni/Mnada**.
4. Waombaji watakaolingia kwenye **mchakato wa ushindani wa zabuni au mnada watajulishwa ili waweze kuwasilisha zabuni zao katika bahasha iliyofungwa ambayo itafunguliwa mbele ya wazabuni wote**.

Imetolewa tarehe **15 Novemba, 2024**

Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU

Jengo la Mawasiliano, Na. 20 Barabara ya Sam Nujoma, S. L. P 474, 14414 DAR ES SALAAM, TANZANIA.

Simu: +255 22 2199760-9 / +255 22 2412011-2 / +255 784558270-1 Nukushi: +255 22 2412009-10

Barua pepe: barua@tcra.go.tz, dg@tcra.go.tz, Tovuti: www.tcra.go.tz