

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA
ISO 9001:2015 CERTIFIED



TAARIFA KWA UMMA

MAOMBI YA UHAMISHO WA HISA

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea ombi kutoka kwa HTT Infraco Limited kwa ajili ya uhamisho wa hisa unaohusisha mabadiliko ya wamiliki wakubwa kwenda kwa HT Holdings Limited. Taarifa za hisa zinazokusudiwa kuchukuliwa ni kama ifuatavyo: -

NA.	JINA LA ANAYEHAMISHA HISA	JINA LA MMILIKI WA HISA WA AWALI NA URAIA	AINA YA LESENI	WAMILIKI WA HISA WANAOPENDEKEZWA NA URAIA	HISA %
1.	HTT Infraco Limited	Olubenga Rotimi (Muingereza)	Leseni ya Kitaifa ya Miundombinu ya Mawasiliano	Helios Towers Tanzania Limited (Mtanzania)	0.0156
		HS Holdings Limited (Mtanzania)		HS Holdings Limited (Mtanzania)	0.0001
		Helios Towers Tanzania Limited (Mtanzania)		HT Holdings Limited (Mmauritusius)	99.9843

Kwa mujibu wa Kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kielektroniki na Posta, Sura ya 306 ya Sheria za Tanzania, maoni ya maandishi yanakaribishwa kutoka kwa mtu yeyote mwenye nia kuhusu idhini ya uhamisho wa hisa, yafikie Mamlaka ndani ya siku 14 za kutolewa kwa taarifa hii. Maoni hayo yatazingatiwa wakati Mamlaka itakapokuwa inazingatia ombi hili

Maoni yatumwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu,
Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania,
S.L.P 474,
Postikodi 14414 DAR ES SALAAM.
Simu: +255 22 241 2011-2
Faxsi: +255 22 2412009
Barua pepe: dq@tcra.go.tz

Imetolewa Tarehe **27 Novemba 2024.**

Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU