

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA

IMETHIBITISHWA ISO 9001:2015



TAARIFA KWA UMMA

**KUONGEZWA KWA MUDA WA KUTUMA MAOMBI MAPYA NA UPANDISHAJI
DARAJA WA LESENI ZA MAUDHUI (UTANGAZAJI WA KIBIASHARA – REDIO)
KUTOKA TAREHE 07 DESEMBA 2024 MPAKA TAREHE 10 JANUARI 2025
KWA MAENEO YALIYOAINISHWA HAPA CHINI**

1. Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) ni Taasisi ya Serikali iliyoanzishwa chini ya Sheria ya Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania Na.12 ya mwaka 2003 yenye jukumu la kusimamia huduma za mawasiliano ya Kielektroni na Posta nchini Tanzania.
2. Kwa mujibu wa Kanuni za Taratibu za Utoaji Leseni, Tangazo la Serikali Na.422 la mwaka 2014, TCRA imeainisha Masafa kwa ajili ya utoaji wa Huduma za Maudhui ya redio za FM. Hivyo dirisha la maombi ya leseni ya utoaji wa huduma za maudhui ya redio limefunguliwa katika maeneo yafuatayo:-

A. Maeneo yaliyoainishwa kwa ajili ya Maombi Mapya, Upandishaji wa Daraja au Kuongeza Maeneo ya Huduma za maudhui ya Redio za FM.

Mkoa	Eneo la Huduma	Idadi ya Masafa ya FM yaliyopo
Njombe	Njombe Ludewa Wanging'ombe Makete Makambako	22
Kigoma	Buhigwe Kigoma Kasulu Kibondo Uvinza Kakonko	7
Mtwara	Newala Nanyumbu Tandahimba	9
Shinyanga	Kahama Kishapu Shinyanga Ushetu	7
Simiyu	Bariadi Busega Itilima Maswa Meatu	28
Singida	Singida Manyoni Ikungi Mkalama Iramba	18

Mkoa	Eneo la Huduma	Idadi ya Masafa ya FM yaliyopo
Rukwa	Sumbawanga Sumbawanga Vijijini Kalambo Nkasi	23
Manyara	Hanang Kiteto Mbulu Simanjiro Babati	12
Ruvuma	Mbinga Nyasa Tunduru Songea Namtumbo	10
Lindi	Lindi Nachingwea Kilwa Mtama Liwale Ruangwa	22
Mara	Musoma Rorya Serengeti Tarime Butiama Bunda	16
Iringa	Iringa Kilolo Mafinga Mufindi Iringa Vijijini	15
Tabora	Tabora Igunga Kaliua Urambo Nzega Uyui Sikonge	11
Katavi	Mpanda Nsimbo Tanganyika Mlele	26
Morogoro	Malinyi	1

B. Maeneo yaliyoainishwa kwa ajili ya Maombi ya Upandishaji wa Daraja au Kuongeza Maeneo ya Huduma za maudhui ya Redio za FM.

Mkoa	Eneo la Huduma	Idadi ya Masafa yaliyopo ya FM
Morogoro	Morogoro	4
Kagera	Kagera	2
Tanga	Tanga	5
Kilimanjaro	Kilimanjaro	5
Songwe na Mbeya	Songwe na Mbeya	3
Dodoma	Dodoma	2

1. Waombaji wanatakiwa kuzingatia **Mwongozo** wa uwasilishaji wa maombi unaopatikana katika tovuti ya TCRA: www.tcra.go.tz.
2. Maombi yote ya utoaji wa huduma tajwa hapo juu yawasilishwe kwa kupitia mfumo wa maombi ya leseni wa TCRA uitwao **Tanzanite Portal** kupitia kiunganishi kifuatacho: <https://tanzanite.tcra.go.tz/index.htm> kabla ama ifikapo tarehe **10 Januari, 2025**.
3. Tafadhali zingatia kwamba, endapo waombaji katika eneo fulani la huduma wako wengi zaidi ya kiasi cha Masafa yaliyoainishwa katika eneo hilo, **TCRA itaweka Masafa ya eneo husika katika mchakato wa ushindani, yaani zabuni / Mnada**.
4. Waombaji watakaoingia kwenye **mchakato wa ushindani wa zabuni au mnada watajulishwa ili waweze kuwasilisha zabuni zao katika bahasha iliyofungwa ambayo itafunguliwa mbele ya wazabuni wote**.

Imetolewa na:

Mkurugenzi Mkuu,
Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania,
Mawasiliano Towers,
20 Barabara ya Sam Nujoma,
S. L. P. 474,
14414 DAR ES SALAAM.

Imetolewa Tarehe **13 Desemba 2024**.



Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU