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TAARIFA KWA UMMA

MAOMBI YA HAMISHO LA LESENI

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea
ombi la uhamisho wa leseni kutoka kwa Broadcast Technology Limited kwenda kwa Shammah
FM Radio Limited. Taarifa za uhamisho huu ni kama ifuatavyo: -

JINA LA JINA LA

ANAYEHAMI ANAYEHAMI f:;EANYIA WANAHISA/URAIA HISA %
SHA HISA SHIWA HISA
To | Biesckeest Shammah FM | Leseniya Lucas Kulwa Masanja - 95
Technology Radio Limited | Kiwilaya ya Mtanzania
il Maudhui ya
Halisee U y Rukia Gabriel 5
tangazaji ya " |
Redio wamasangula -
Mtanzania

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306
ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana
na uhamisho wa leseni yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka

tangazo hili. Maoni yaliyopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inafanyia kazi
ombi hili.

Maoni yatumwe kwa Anwani iliyopo hapa chini.

Imetolewa Tarehe 17 Februari, 2025.
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Jengo la Mawasiliano, Na. 20 Barabara ya Sam Nujoma, S. L. P 474, 14414 DAR ES SALAAM, TANZANIA.
Simu: +255 22 2199760-9 / +255 22 2412011-2 / +255 784558270-1 Nukushi: +255 22 2412009-10

Barua pepe: barua@tcra.go.tz, dg@tcra.go.tz, Tovuti: www.tcra.go.tz
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