

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA
ISO 9001:2015 CERTIFIED



TAARIFA KWA UMMA

MAOMBI YA LESENI CHINI YA MFUMO WA LESENI KUTANIKO

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea maombi ya leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa waombaji wafuatao: -

Na.	JINA LA MUOMBAJI	AINA YA LESENI	WANAHISA/URAIA	HISA %
1.	SPT Tanzania Limited	Leseni ya Huduma za Usalama wa Mtandao	i. Sechpoint Technologies Kenya LTD - Mkenya	99
			ii. Vikas Verma - Mhindi	1
2.	Eximious Technologies Company Limited	Leseni ya Huduma za Usalama wa Mtandao	i. Mohamed Kassimu - Mtanzania	95
			ii. Amina Halifa - Mtanzania	5

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na utoaji wa leseni. Maoni yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yatakayopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inayafanya kazi maombi haya.

Imetolewa tarehe **31 Julai, 2026**

Mhandisi Peter P. Mwasalyanda
MKURUGENZI MKUU