

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA
ISO 9001:2015 CERTIFIED



TAARIFA KWA UMMA

MAOMBI YA LESENI CHINI YA MFUMO WA LESENI KUTANIKO

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea maombi ya leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa waombaji wafuatao: -

Na.	JINA LA MUOMBAJI	AINA YA LESENI	WANAHAISA/URAIA	HISA %
1.	NAXARIX LIMITED	Leseni ya Kimkoa ya Miundombinu ya Mawasiliano	i) Naxarix Limited - Mmauritania	92
		Leseni ya Kimkoa ya Huduma za Mtandao wa Mawasiliano	ii) Alok Kumar - Mhindi	8
		Leseni ya Kitaifa ya Mifumo Tumizi		
2.	NAKAMA TECH LIMITED	Leseni ya Kitaifa ya Mifumo Tumizi	i) Christine Nyakerairo - Mkenya	90
			ii) George Nyakundi - Mkenya	10
3.	KASACO COMPANY (TZ) LIMITED	Leseni ya Kiwilaya ya Huduma za Maudhui ya Utangazaji wa Redio	i) Wakona Richard Wakona - Mtanzania	70
			ii) Kashindi Msambilwa - Mtanzania	30

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na utoaji wa leseni. Maoni yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yatakapokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inayafanyia kazi maombi haya.

Imetolewa tarehe **24 Agosti, 2026**

Mhandisi Peter P. Mwasalyanda
MKURUGENZI MKUU