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TAARIFA KWA UMMA

MAOMBI YA LESENI CHINI YA
MFUMO WA LESENI KUTANIKO

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea
ombi la leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa muombaji afuataye: -

JINA LA

0,
MUOMBAJI AINA YA LESENI WANAHISA/URAIA HISA %
1. AM JOLDAN  LeseniyaKitaifaya 1. Anton Mussa Mkane- Mtanzania 46
LIMITED Maudhui ya 2. Feniki Lunanilo Mkane- Mtanzania 5
Utangazaji- 3.Hisa ambazo hazijachukuliwa 49
Televisheni

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306 ya
sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na
utoaji wa leseni kwa muombaiji na yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya

kutoka tangazo hili. Maoni yaliyopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inafanyia kazi
ombi hili.

Maoni yatumwe kwa:
Mkurugenzi Mkuu,
Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania,
S.L.P 474, 14414 DAR ES SALAAM.
Simu: +255 22 241 2011-2
Faxsi: +255 22 2412009
Barua pepe: dg@tcra.go.tz
Imetolewa tarehe 16 Aprili, 2024
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