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TAARIFA KWA UMMA
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Kwa kuzingatia matakwa ya Sheria ya Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania, Sura ya 172 na

Sheria ya Mawasiliano ya l(ielektroniki na Posta, Sura ya 306 ya Sheria za Tanzania,

Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) ina jukumu la kupanga, kuidhinisha, kugawa,
kutoa, kuchukua, kusimamisha matumizi, kufuta au kwa namna yoyote ile kurekebisha
mgawo wa masafa miongoni mwa watumiaji au wenye leseni za masafa ya mawasiliano.

Katika kutekeleza majukumu hayo, mnamo tarehe 1B Disemba 2024 TCRA ilitoa taarifa
kwa umma na wadau kuwa imepanga kugawa masafa ya bendi 3600-3800 MHz katika

vitalu vinne (4) vya 1x50 MHz vilivyotengwa kwa ajili ya huduma za mawasiliano ya simu

na intaneti kwa njia ya ushindani.

l(uelekea ugawaji wa masafa husika,TCRA inawaalika wadau wa sekta ya mawasilianoya
simu na umma kwa ujumla kutoa maoni, maswali na ushauri kwa njia ya maandishi
kwenye Rasimu ya Waraka wa Ugawaji wa Masafa ya Mawasiliano ya Simu na lntaneti
katika bendi 3600-3800 MHz. Waraka huo umeainisha taratibu mbalimbali ikiwemo
vigezo vya ushiriki, sifa za waombaji, kiwango cha juu cha masafa klnachoweza kugawiwa
(Spectrum Cap) na bei ya kuanzia ya ugawaji wa masafa (Reserve Price).

Rasimu ya Waraka inapatikana katika tovuti ya TCRA kupitia www.tcra.go.tz.

Ushauri, maoni na maswali yawasilishwe kwa njia ya maandishi kabla ya saa kumi kamili
alasiri, Jumatano tarehe 23 Aprili 2025, kupitia barua pepe

spectrum.auction@tcra.go.tz au kwa njia ya posta kwenda kwa Mkurugenzi Mkuu,

Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania, Ghorofa ya Nane Jengo la Mawasiliano, Na- 20

Barabara ya Sam Nujoma, S.L.P 47 4, 14414 Dar es Salaam.

lmetolewa tarehe 03 Februari, 2025.

Dkt. Jabiri K. Bakari
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Jengo la Mawasiliano, Na.2O Barabara ga Sam Nujoma, S.L.P 474,14414DAR ES SALAAM' TANZANIA.
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Barua pepe: b a rua @tc ra.go.fz, d8@tc r a.eo.t4 Tovuti: www.tc ra.8o.tz


