

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA
ISO 9001:2015 CERTIFIED



TAARIFA KWA UMMA

**MAOMBI YA LESENI CHINI YA MFUMO WA
LESENI KUTANIKO**

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea maombi ya leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa waombaji wafuatao:-

Na.	JINA LA MUOMBAJI	AINA YA LESENI	WANAHISA / URAIA	HISA %
1.	Fiberstar Network Solution Limited	Leseni ya Kimkoa ya Mifumo Tumizi	Jansen Leonard Vitalis (Mtanzania)	50
			Leonard Vitalis Okode (Mtanzania)	25
			Jackline Leonard Vitalis (Mtanzania)	25
2.	XP Professional Limited	Leseni ya Kiwilaya ya Utangazaji kwa njia ya Redio	Evarist Joseph Mfugale (Mtanzania)	34
			Beda Samuel Kinunda (Mtanzania)	34
			Kenneth Markvery Kilavo (Mtanzania)	32
3.	TRILABS CO LTD	Leseni ya Huduma za Usalama wa Mtandao	Makang'a Bahame Nyaduga (Mtanzania)	75
			Bahame Tom Nyaduga (Mtanzania)	25
4.	Tanhouse Investments Co. Limited	Leseni ya Kiwilaya ya Utangazaji kwa njia ya Redio	Francis Antony Ciza (Mtanzania)	25
			Godwin Nesphory Nyaisa (Mtanzania)	20
			Thomas Maro Masese (Mtanzania)	20
			Godfrey Simango Nyaisa (Mtanzania)	35

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kielektroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na maombi ya leseni kwa waombaji husika. Maoni yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yatakayopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inafanyia kazi maombi haya.

Imetolewa tarehe **20 Agosti 2025.**

Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU