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TAARIFA KWA UMMA

KUSITISHA KWA MUDA LESENI YA HUDUMA ZA
MAUDHUI MTANDAONI ILIYOTOLEWA KWA VAPPER

TECH LIMITED (JAMIIFORUMS)

Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA), inatoa taarifa kwa Umma kuwa, mnamo
tarehe 04 Septemba 2025, JamiiForums kupitia jukwaa lake na akaunti zake za
mitandao ya kijamii ilichapisha maudhui ya kupotosha Umma, kukashifu na
kudhalilisha Serikali na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kinyume na
Kanuni za Maudhui Mtandaoni za mwaka 2020 na Marekebisho yake ya mwaka
2022 na 2025.

Pamoja na kukiuka Kanuni, maudhui hayo yanakinzana na utamaduni, mila
na desturi za Kitanzania, jambo ambalo linaathiri umoja, amani na mshikamano

wa kitaifa, na kuharibu taswira ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

Kwa mamlaka iliyopewa chini ya Sheria ya Mawasiliano ya Kielektroniki na
Posta, Sura 306, TCRA IMESITISHA kwa muda wa siku tisini (90) kuanzia tarehe 06
Septemba, 2025 Leseni ya Huduma za Maudhui Mtandaoni iliyotolewa kwa
kampuni ya Vapper Tech Limited (JamiiForums) na kuzuia upatikanaji wa

jukwaa la JamiiForums.

Imetolewa tarehe 06 Septemba, 2025.
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