

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA
 ISO 9001:2015 CERTIFIED



TAARIFA KWA UMMA

MAOMBI YA LESENI CHINI YA MFUMO WA LESENI KUTANIKO

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea maombi ya leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa waombaji wafuatao:-

Na.	JINA LA MUOMBAJI	AINA YA LESENI	WANAHISA / URAIA	HISA %
1.	Penuel Media Limited	Leseni ya Kiwilaya ya Utangazaji kwa njia ya Redio	Adam Calist (Mtanzania)	10
			Mchungaji Alphonse Boniface Temba (Mtanzania)	80
			Mariam Mohamed (Mtanzania)	10
2.	SEACOM TANZANIA LIMITED	Leseni ya Huduma za Usalama wa Mtandao	Seacom Ltd (Mmauritiusi)	65
			Janet Bina Kahama (Mtanzania)	35
3.	ACTS FELLOWSHIP IN TANZANIA	Leseni ya Kiwilaya ya Utangazaji kwa njia ya Redio	Wajumbe wa Bodi ya Wadhamini wa Acts Fellowship in Tanzania ni:-	100
			Mpeli James Mwaisumbe (Mtanzania)	
			Neema Harry Mwasanjala (Mtanzania)	
			Gwamaka Mpeli Mwaisumbe (Mtanzania)	
			Pawde Scot Masanje (Mtanzania)	
			Tukuswiga Mwambisi (Mtanzania)	
			Hidaya Robert Msika (Mtanzania)	

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kielektroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na maombi ya leseni kwa waombaji husika. Maoni yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yatakayopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inafanyia kazi maombi haya.

Imetolewa tarehe **29 Januari 2026.**

Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU