

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA
 ISO 9001:2015 CERTIFIED



TAARIFA KWA UMMA

**MAOMBI YA LESENI CHINI YA MFUMO WA
LESENI KUTANIKO**

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea maombi ya leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa waombaji wafuatao:-

	JINA LA MUOMBAJI	AINA YA LESENI	WANAHISA / URAIA	HISA %
1.	Perfect Infotech International Limited	Leseni ya Kitaifa ya Mifumo Tumizi	Ebenezer G. Msuya (Mtanzania)	25
			Charles O. Guya (Mkenya)	25
			Amos Oyomba (Mkenya)	50
2.	Hummingcomm Corporation Company Limited	Leseni ya Kiwilaya ya Mifumo Tumizi	Aaron Ezekiel Chanimbaga (Mtanzania)	51
			Feng Qiang (Mchina)	49
3.	Pishon Media Group Limited	Leseni ya Kiwilaya ya Maudhui ya Utangazaji-Redio	Finland Bernard Ibrahim (Mtanzania)	34
			Dominica Kisota Mollel (Mtanzania)	33
			Veneranda Bazil Assey (Mtanzania)	33

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kielektroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na maombi ya leseni kwa waombaji husika. Maoni yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yatakapokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inafanyia kazi maombi haya.

Imetolewa tarehe **10 Machi, 2026**

Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU