

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA
ISO 9001:2015 CERTIFIED



TAARIFA KWA UMMA

MAOMBI YA LESENI CHINI YA MFUMO WA LESENI KUTANIKO

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea maombi ya leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa waombaji wafuatao: -

Na.	JINA LA MUOMBAJI	AINA YA LESENI	WANAHISA/URAIA	HISA %
1.	Norech Holdings Limited	Leseni ya Kimkoa ya Mifumo Tumizi	i) Adrian Odhiambo Osako – Mtanzania	80
			ii) Pendo Patrick Mande – Mtanzania	20
2.	Venticom Company Limited	Leseni ya Kiwilaya ya Mifumo Tumizi	i) Inayat Dawood Mohamed Hassan – Mtanzania	80
			ii) Shuang Chen - Mchina	10
			iii) Mengqi Zhang - Mchina	10

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na maombi ya leseni kwa waombaji husika. Maoni yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yatakapokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inafanyia kazi maombi haya.

Imetolewa tarehe **20 Machi, 2026**

Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU