
Tovuti Mashuhuri
Kurasa na rasilimali chini ya huduma hii
- Jedwali na Chati la Ugawaji wa Masafa wa Kitaifa
- Rasilimali za Mawasiliano
2023 Mpango wa Nambari ya Kitaifa na Mpango wa Nambari za Ishara za Kuwasiliana, Juni 2024
- Uthibitishaji wa Nambari ya IMEI
Jinsi ya kudhibitisha Nambari ya IMEI ya kifaa chako cha rununu Maagizo: Tafadhali fuata hatua zifuatazo ili uthibitishe Nambari ya IMEI ya kifaa chako cha rununu Piga * # 06 # kwenye kifaa chako cha rununu. Nambari iliyoonyeshwa kwenye kifaa chako ni na…




