Habari
· TCRA INAWEZESHA MAENDELEO YA UCHUMI WA KIDIJITI NA UCHUMI WA BLUU

Mtandao SalamaMtandao Salama|Mtandao Salama
Shirikiana na TCRA Oktoba hii. Sambaza elimu ya usalama mtandaoni kwa wote.
Takwimu Zetu
Mafanikio katika Takwimu
Tunajivunia uwazi na ukuaji. Hapa kuna picha ya ufikiaji wetu wa sasa wa udhibiti.
Angalia Ripoti ya Kina1,888+
Wateja Walio Hai
3,112
Leseni Zilizo Hai
3,885
Vyeti
Tunachofanya
Huduma za Kipekee
Tunachofanya
Huduma za Kipekee
Tafuta postikodi
Pata kwa urahisi postikodi ya eneo lako au anwani yoyote nchini kwa kutumia mfumo wetu wa ramani.
Hakiki leseni na vyeti
Hakiki uhalali wa leseni za huduma za mawasiliano na vyeti vilivyotolewa na Mamlaka.
Tafuta taarifa za leseni na vyeti
Fikia kanzidata ya watoa huduma wenye leseni na taarifa za kina kuhusu huduma zao.
Uthibitishaji wa nambari ya IMEI
Hakiki uhalali wa kifaa chako cha mkononi kabla ya kununua ili kuepuka bidhaa feki.
Tafuta vifaa vilivyoidhinishwa
Orodha ya vifaa vya kielektroniki vilivyopimwa na kuidhinishwa na TCRA kwa matumizi salama.
Mgawanyo wa kitaifa wa masafa
Fungua chati ya NFAC na pitia jedwali la mpango wa mgawanyo wa kitaifa wa masafa.

















